10 อันดับ ยอดตาม IG คนดังฮอลลีวูด

เรามาดูว่าดาราคนใหนที่ติด 10 อันดับ ยอดตาม IG คนดังฮอลลีวูดกันค่ะ

1. คิม คาร์เดเชียน (Kim Kardashian) IG @kimkardashian 22,218,039 จากจำนวนเดิม 23,519,00

            

2. บียอนเซ่ (Beyonce) IG @beyonce 21,375,819 จากจำนวนเดิม 22,207,790

       

3. จัสติน บีเบอร์ (Justin Bieber) IG @justinbieber 20,279,386 จากจำนวนเดิม 23,817,614


4. อาเรียน่า แกรนเด (Ariana Grande) IG @arianagrande 20,219,621 จากจำนวนเดิม 21,748,827


5. เซเลน่า โกเมซ (Selena Gomez) IG @selenagomez 18,456,569 จากจำนวนเดิม 19,572,601


6. เคนดัลล์ เจนเนอร์ (Kendall Jenner) IG @kendalljenner 16,141,435 จากจำนวนเดิม 17,048,332

7. เทเลอร์ สวิฟต์ (Taylor Swift) IG @taylorswift 15,814,935 จากจำนวนเดิม 16,540,314


8. โคลอี้ คาร์เดเชียน (Khloe Kardashian) IG @khloekardashian 15,180,994 จากจำนวนเดิม 15,929,263


9. ไคลี่ เจนเนอร์ (Kylie Jenner) IG @kyliejenner 14,824,782 จากจำนวนเดิม 15,651,311


10. ริฮันน่า (Rihanna) IG @badgalriri 13,294,570 จากจำนวนเดิม 14,454,434